Farin wake na koda 50:1 farin wake foda kayan abinci

Takaitaccen Bayani:

Farin wake na koda shine tsantsar irin balagagge na farin koda, itacen inabin ciyawa;Ya ƙunshi furotin, mai, carbohydrate da wasu abubuwa masu aiki tare da babban aiki, irin su lectin shuka (PHA), α-Amylase inhibitors, polysaccharides da fiber na abinci, flavonoids…


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan Samfura

Farin wake na kodashi ne balagagge iri tsantsa na farin koda wake, wani leguminous ciyawa itacen inabi;Ya ƙunshi furotin, mai, carbohydrate da wasu abubuwa masu aiki tare da babban aiki, irin su lectin shuka (PHA), α-Amylase inhibitors, polysaccharides da fiber na abinci, flavonoids, phytohemagglutinin, pigments masu cin abinci, da wasu abubuwan gina jiki, kamar bitamin, ma'adanai. abubuwa, amino acid kamar lysine, leucine da arginine, potassium, magnesium, sodium, da dai sauransu;Daga cikin su, fiber na abinci maras narkewa yana da tasirin rage yiwuwar shan wahala daga ciwon daji na colorectal, fiber na abinci mai narkewa ruwa yana da aikin daidaita carbohydrate da metabolism na lipid, flavonoids suna da ayyukan antibacterial, anti-inflammatory, anti maye gurbi, hawan jini. raguwa, tsaftacewar zafi da detoxification, inganta microcirculation da anti-tumor, ƙwayar wake na koda yana da haske mai kyau, kwanciyar hankali na thermal da crystallinity, amylase inhibitor yana da tasiri na rage jini sugar trypsin inhibitor da kuma gina jiki hana ci gaban ciwon daji Kwayoyin;Ana yawan amfani da shi a cikin samfuran halittu na kayan abinci na lafiya.

Farin ƙwan wake da aka cire tushen shuka:
Tushen tushe: farin wake na koda, babban iri na Phaseolus vulgaris, itacen inabin ciyawa mai leguminous.
Laƙabi: farin koda wake, nazarin halittu Suna: koda wake, laƙabi: koda wake, farin koda wake, da dai sauransu.

Abubuwan sinadarai na cire farin wake na koda:
Farin wake na koda yana dauke da furotin 19.9% ​​~ 20.0%, 1.6% ~ 2.1% fat and 37.6% ~ 48.5% carbohydrate, kuma yana da wadataccen sinadarin Ca, Fe, vitamin C, vitamin B1, vitamin B2 da sauran bitamin.Abubuwan da ke aiki da wake na koda shine Phaseolin, wanda kuma aka sani da sunadaran wake.Yana da furotin 7S wanda ya ƙunshi nau'o'in polypeptide guda uku (α, β da γ) Oligoglobulin, wanda ke da fiye da 50% na jimlar furotin hatsi na wake, shine babban furotin ajiya na farin wake na koda kuma yana cikin hypocotyl na koda. wake.Kwayoyin sun ƙunshi glycoprotein, mai hana trypsin, da hemagglutinin.Cotyledon da axis na iri sun ƙunshi stigmasterol, sitosterol, ƙaramin adadin rapeseed sterol da lectin shuka (PHA).Tushen iri ya ƙunshi leucopelargonidin, leucocyanidin, leucodelphini DIN, kaempferol, quercetin, myricetin, pelargonidin, cyanidin, delphinidin, petunidin 3-glucoside na malvidin, kaempferol xylose glucoside, 3,5-diglucoside.

Amfanin tsantsar farin wake na koda
1. Polysaccharide da abincin fiber na abinci
Akwai galibi nau'ikan fiber na abinci iri biyu.Daga cikin su, fiber na abinci mara narkewa zai iya sha ruwa, tausasa najasa, ƙara yawan najasa, haɓaka peristalsis na hanji da hanzarta bazuwar, don rage lokacin hulɗa tsakanin abubuwa masu cutarwa a cikin feces da hanji da rage yiwuwar fama da ciwon daji na colorectal;Fiber na abinci mai narkewa ruwa yana da aikin daidaita carbohydrate da metabolism na lipid.Yana da tasiri mai kyau akan rage cholesterol na ɗan adam da hana cututtukan zuciya.

2. Flavonoids
Bioflavonoids suna da nau'ikan ayyukan ilimin halitta kuma suna da ayyuka masu mahimmanci kamar su antibacterial, anti-inflammatory, anti maye gurbi, rage karfin jini, share zafi da detoxification, inganta microcirculation, anti-tumor, anti-oxidation da sauransu.

3. Phytohemagglutinin
Shuka hemagglutinin, wanda aka rage shi azaman hemagglutinin shuka, shine glycoprotein da aka fitar kuma aka ware daga tsaba.Saboda ƙayyadaddun abin da yake ɗaure shi da sukari, yana da ayyuka masu mahimmanci kuma na musamman a cikin dabbobi da tsirrai.Yana nuna fa'idar aikace-aikacen da ke da fa'ida sosai a cikin rigakafin cututtukan asibiti, ƙa'idodin ayyukan physiological da injiniyan halittu.

4. Launi mai cin abinci
Alamomin halitta suna wanzuwa a cikin halittun da ake ci (musamman a cikin tsire-tsire masu cin abinci), waɗanda ke da aminci a ci.Koyaya, pigments ɗin da ake ci na halitta gabaɗaya suna da wahala a ƙirƙira kuma suna da ƙarancin haske da kwanciyar hankali, wanda ke iyakance ƙimar aikace-aikacen su.Kodan wake pigment yana da kyau haske da thermal kwanciyar hankali da crystallinity, don haka yana da fadi da ci gaban al'amurra.Alamar da aka kara wa abinci ba zai iya launi kawai ba, amma kuma yana da tasirin antioxidant da bacteriostatic.

5. Mai hana Amylase
α-Amylase inhibitor shine mai hana glycoside hydrolase.Yana hana saliva da pancreas a cikin hanji α- Ayyukan amylase yana hana narkewar narkewar abinci da ɗaukar sitaci da sauran carbohydrates a cikin abinci, zaɓin rage yawan sukari, rage abun ciki na glucose na jini kuma yana rage haɓakar mai, don rage sukari, rasa nauyi, hana kiba.An cire shi daga farin wake α- Ayyukan AI yana da girma kuma ba shi da tasiri a kan mammalian pancreas α- Amylase yana da tasiri mai karfi na hanawa, wanda aka yi amfani da shi azaman abincin lafiya na asarar nauyi a ƙasashen waje.

6. Mai hana trypsin
Trypsin inhibitor wani nau'in sinadari ne mai jure wa kwari, wanda zai iya raunana ko toshe narkar da furotin abinci ta hanyar ba da kariya ga kwarin da ke narkewar ƙwayar cuta kuma ya sa kwari su sami ci gaba ko mutuwa.Yana taka muhimmiyar rawa wajen daidaitawa a cikin tsarin ilimin halittar jiki kuma yana da yuwuwar ƙimar aikace-aikacen hana ƙari.

7. Protein
Farin wake na koda ya ƙunshi abubuwa na musamman kamar su uremic enzyme da globulins iri-iri.Yana iya inganta ikon rigakafi na jikin mutum, haɓaka juriya na cuta, kunna ƙwayoyin lymphatic T, inganta haɓakar deoxyribonucleic acid, da hana ci gaban ƙwayoyin tumor.

Sigar Samfura

BAYANIN KAMFANI
Sunan samfur Koda Wake Cire
CAS 85085-22-9
Tsarin sinadarai N/A
manyan kayayyakin Phaseolin 1% 2%
Brand Hkuma
Mmaƙera Yunnan Hande Bio-Tech Co., Ltd.
Czance Kunming,China
An kafa 1993
BBAYANIN ASIC
Makamantu Wake, ext.; Tsantsar wake; Einecs 285-354-6; Koda Bean PE; Tsantsar Koda; Farin Kodan Wake PE; Farin KodanBeanextract; Farin Kodan Wake; Tsantsar Farin Ciwon Koda; Phaseolus vulgaris tsantsa;
Tsarin N/A
Nauyi N/A
HS Code N/A
inganciSpecification Ƙayyadaddun Kamfanin
Ctakardun shaida N/A
Assay Musamman bisa ga bukatun abokin ciniki
Bayyanar Kusa da fari
Hanyar Hakar Farar wake wake
Iyawar Shekara-shekara Musamman bisa ga bukatun abokin ciniki
Kunshin Musamman bisa ga bukatun abokin ciniki
Hanyar Gwaji HPLC
Dabaru Da yawasufuris
PaymentTerms T/T, D/P, D/A
Oa can Karɓar binciken abokin ciniki koyaushe;Taimakawa abokan ciniki da rajista na tsari.

 

Bayanin samfurin Hande

1.All kayayyakin sayar da kamfanin ne Semi-ƙare raw kayan.Abubuwan da aka fi amfani da su ga masana'antun da ke da cancantar samarwa, kuma albarkatun ƙasa ba samfuran ƙarshe ba ne.
2. Abubuwan da za a iya amfani da su da kuma aikace-aikacen da ke cikin gabatarwar duk sun fito ne daga wallafe-wallafen da aka buga.Mutane ba sa ba da shawarar amfani da su kai tsaye, kuma an ƙi sayayya ɗaya.
3. Hotuna da bayanin samfur akan wannan gidan yanar gizon don tunani ne kawai, kuma ainihin samfurin zai yi nasara.


  • Na baya:
  • Na gaba: